mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
09:00 - 09:15
Þraut - Heilsugrunnur
09:00
10:00
Leiðbeinandi Arnar
Salur B

Hjarta- og lungnahópur 1
09:30
10:30
Leiðbeinandi: Auður Ólafsdóttir
Salur A

Þraut - Heilsugrunnur
10:00
11:00
Leiðbeinandi: Arnar
Salur B

Heilsugrunnur
10:30
11:30
Leiðbeinandi: Ágústa
Þraut - leikfimi og slökun
09:00
10:30
Leiðbeinandi: Sigrún
Salur A
09:15 - 09:30
09:30 - 09:45
Hjarta- og lungnahópur 1
09:30
10:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur A
09:45 - 10:00
10:00 - 10:15
10:15 - 10:30
10:30 - 10:45
Mömmuform
10:30
11:25
Leiðbeinandi: Matja
Salur A

Færni og jafnvægi 4
11:00
12:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B

Hjarta- og lungnahópur 3
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur B

Vefjagigtarleikfimi
12:15
13:15
Leiðbeinandi: Sigrún
Salur A

Færni og jafnvægi 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
Heilsugrunnur
10:30
11:30
Leiðbeinandi: Erla
Mömmuform
10:30
11:25
Leiðbeinandi: Matja
Salur A

Færni og jafnvægi 4
11:00
12:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B

Hjarta- og lungnahópur 2
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur A

Pilates
12:05
13:00
Leiðbeinandi: Margrét Rósa Jochumsdóttir
Salur A
Heilsugrunnur
10:30
11:30
Leiðbeinandi: Erla
10:45 - 11:00
11:00 - 11:15
11:15 - 11:30
11:30 - 11:45
Hjarta- og lungnahópur 2
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Auður Ólafsdóttir
Salur A

Pilates
12:05
13:00
Leiðbeinandi: Margrét Rósa Jochumsdóttir
Salur B

Mömmuform
12:30
13:30
Leiðbeinandi: Herdís
Salur A
Hjarta- og lungnahópur 3
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur B

Vefjagigtarleikfimi
12:15
13:15
Leiðbeinandi: Sigrún
Salur A

MS hópur 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: María
Salur B
11:45 - 12:00
12:00 - 12:15
12:15 - 12:30
12:30 - 12:45
Mömmuform
12:30
13:30
Leiðbeinandi: Herdís
Salur A

MS hópur 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi
Salur B
12:45 - 13:00
13:00 - 13:15
Færni og jafnvægi 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B

Vefjagigtarleikfimi
13:30
14:30
Leiðbeinandi: Valgerður
Salur A

Færni og jafnvægi 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B

MS hópur 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi
Salur A
13:15 - 13:30
13:30 - 13:45
MS hópur 1
13:30
14:30
Leiðbeinandi: Belinda
Salur B

Vefjagigtarleikfimi
13:30
14:30
Leiðbeinandi: Valgerður
Salur A
13:45 - 14:00
14:00 - 14:15
Færni og jafnvægi 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
14:15 - 14:30
14:30 - 14:45
MS hópur 2
14:30
15:30
Leiðbeinandi: Belinda
Salur B
14:45 - 15:00
15:00 - 15:15
Færni og jafnvægi 3
15:00
16:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B

Parkinsonshópur
15:30
16:30
Leiðbeinandi: Siggi
Salur A
Færni og jafnvægi 3
15:00
16:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B

Parkinsonshópur
15:30
16:30
Leiðbeinandi: Siggi
Salur A
15:15 - 15:30
15:30 - 15:45
15:45 - 16:00
16:00 - 16:15
16:15 - 16:30
16:30 - 16:45
Heilsugrunnur
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Valgerður

Vefjagigtarjóga
16:30
17:30
Kennari: Ásta Bárðardóttir
Salur A
Færni og jafnvægi 5
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi Seagal
Salur B
Vefjagigtarjóga
16:30
17:30
Kennari: Ásta Bárðardóttir
Salur A
Færni og jafnvægi 5
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi Seagal
Salur B

Heilsugrunnur
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Erla
16:45 - 17:00
17:00 - 17:15
17:15 - 17:30
17:30 - 17:45
Jóga - framhald
17:30
18:30
Leiðbeinandi: Ásta Bárðardóttir
Salur A
Jóga - framhald
17:30
18:30
Leiðbeinandi: Ásta Bárðardóttir
Salur A
17:45 - 18:00
18:00 - 18:15
18:15 - 18:30
18:30 - 18:45
Jóga - byrjendur
18:30
19:30
Kennari: Ásta Bárðardóttir
Salur A
18:45 - 19:00
19:00 - 19:15
19:15 - 19:30

mánudagur

þriðjudagur

miðvikudagur

fimmtudagur

föstudagur

mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
09:00 - 09:15
Þraut - leikfimi og slökun
09:00
10:30
Leiðbeinandi: Sigrún
Salur A
09:15 - 09:30
09:30 - 09:45
Hjarta- og lungnahópur 1
09:30
10:30
Leiðbeinandi: Auður Ólafsdóttir
Salur A
Hjarta- og lungnahópur 1
09:30
10:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur A
09:45 - 10:00
10:00 - 10:15
10:15 - 10:30
10:30 - 10:45
Heilsugrunnur
10:30
11:30
Leiðbeinandi: Ágústa
Mömmuform
10:30
11:25
Leiðbeinandi: Matja
Salur A
Heilsugrunnur
10:30
11:30
Leiðbeinandi: Erla
Mömmuform
10:30
11:25
Leiðbeinandi: Matja
Salur A
Heilsugrunnur
10:30
11:30
Leiðbeinandi: Erla
10:45 - 11:00
11:00 - 11:15
11:15 - 11:30
11:30 - 11:45
Hjarta- og lungnahópur 2
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Auður Ólafsdóttir
Salur A

Pilates
12:05
13:00
Leiðbeinandi: Margrét Rósa Jochumsdóttir
Salur B

Mömmuform
12:30
13:30
Leiðbeinandi: Herdís
Salur A
Hjarta- og lungnahópur 2
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur A

Pilates
12:05
13:00
Leiðbeinandi: Margrét Rósa Jochumsdóttir
Salur A
11:45 - 12:00
12:00 - 12:15
12:15 - 12:30
Vefjagigtarleikfimi
12:15
13:15
Leiðbeinandi: Sigrún
Salur A
Vefjagigtarleikfimi
12:15
13:15
Leiðbeinandi: Sigrún
Salur A
12:30 - 12:45
Mömmuform
12:30
13:30
Leiðbeinandi: Herdís
Salur A
12:45 - 13:00
13:00 - 13:15
13:15 - 13:30
13:30 - 13:45
Vefjagigtarleikfimi
13:30
14:30
Leiðbeinandi: Valgerður
Salur A
Vefjagigtarleikfimi
13:30
14:30
Leiðbeinandi: Valgerður
Salur A

MS hópur 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi
Salur A
13:45 - 14:00
14:00 - 14:15
14:15 - 14:30
14:30 - 14:45
MS hópur 2
14:30
15:30
Leiðbeinandi: Belinda
Salur B
14:45 - 15:00
15:00 - 15:15
15:15 - 15:30
15:30 - 15:45
Parkinsonshópur
15:30
16:30
Leiðbeinandi: Siggi
Salur A
Parkinsonshópur
15:30
16:30
Leiðbeinandi: Siggi
Salur A
15:45 - 16:00
16:00 - 16:15
16:15 - 16:30
16:30 - 16:45
Heilsugrunnur
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Valgerður

Vefjagigtarjóga
16:30
17:30
Kennari: Ásta Bárðardóttir
Salur A
Vefjagigtarjóga
16:30
17:30
Kennari: Ásta Bárðardóttir
Salur A
Heilsugrunnur
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Erla
16:45 - 17:00
17:00 - 17:15
17:15 - 17:30
17:30 - 17:45
Jóga - framhald
17:30
18:30
Leiðbeinandi: Ásta Bárðardóttir
Salur A
Jóga - framhald
17:30
18:30
Leiðbeinandi: Ásta Bárðardóttir
Salur A
17:45 - 18:00
18:00 - 18:15
18:15 - 18:30
18:30 - 18:45
Jóga - byrjendur
18:30
19:30
Kennari: Ásta Bárðardóttir
Salur A
18:45 - 19:00
19:00 - 19:15
19:15 - 19:30

mánudagur

þriðjudagur

miðvikudagur

fimmtudagur

föstudagur

mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
09:00 - 09:15
Þraut - Heilsugrunnur
09:00
10:00
Leiðbeinandi Arnar
Salur B
09:15 - 09:30
09:30 - 09:45
09:45 - 10:00
10:00 - 10:15
Þraut - Heilsugrunnur
10:00
11:00
Leiðbeinandi: Arnar
Salur B
10:15 - 10:30
10:30 - 10:45
10:45 - 11:00
11:00 - 11:15
Færni og jafnvægi 4
11:00
12:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B

Hjarta- og lungnahópur 3
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur B
Færni og jafnvægi 4
11:00
12:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
11:15 - 11:30
11:30 - 11:45
Hjarta- og lungnahópur 3
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur B
11:45 - 12:00
12:00 - 12:15
Pilates
12:05
13:00
Leiðbeinandi: Margrét Rósa Jochumsdóttir
Salur B
Pilates
12:05
13:00
Leiðbeinandi: Margrét Rósa Jochumsdóttir
Salur A
12:15 - 12:30
12:30 - 12:45
12:45 - 13:00
13:00 - 13:15
Færni og jafnvægi 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
MS hópur 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi
Salur B
Færni og jafnvægi 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
MS hópur 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: María
Salur B
13:15 - 13:30
13:30 - 13:45
MS hópur 1
13:30
14:30
Leiðbeinandi: Belinda
Salur B
13:45 - 14:00
14:00 - 14:15
Færni og jafnvægi 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
Færni og jafnvægi 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B

MS hópur 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi
Salur A
14:15 - 14:30
14:30 - 14:45
MS hópur 2
14:30
15:30
Leiðbeinandi: Belinda
Salur B
14:45 - 15:00
15:00 - 15:15
Færni og jafnvægi 3
15:00
16:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
Færni og jafnvægi 3
15:00
16:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
15:15 - 15:30
15:30 - 15:45
15:45 - 16:00
16:00 - 16:15
16:15 - 16:30
16:30 - 16:45
Færni og jafnvægi 5
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi Seagal
Salur B
Færni og jafnvægi 5
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi Seagal
Salur B
16:45 - 17:00
17:00 - 17:15
17:15 - 17:30

mánudagur

þriðjudagur

miðvikudagur

  • MS hópur 1
    13:00 - 14:00

fimmtudagur

föstudagur

mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
11:00 - 11:15
Færni og jafnvægi 4
11:00
12:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
Færni og jafnvægi 4
11:00
12:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
11:15 - 11:30
11:30 - 11:45
11:45 - 12:00
12:00 - 12:15
12:15 - 12:30
12:30 - 12:45
12:45 - 13:00
13:00 - 13:15
Færni og jafnvægi 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
Færni og jafnvægi 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
13:15 - 13:30
13:30 - 13:45
13:45 - 14:00
14:00 - 14:15
Færni og jafnvægi 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
Færni og jafnvægi 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
14:15 - 14:30
14:30 - 14:45
14:45 - 15:00
15:00 - 15:15
Færni og jafnvægi 3
15:00
16:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
Færni og jafnvægi 3
15:00
16:00
Leiðbeinandi: Hólmfríður H. Sigurðardóttir
Salur B
15:15 - 15:30
15:30 - 15:45
15:45 - 16:00
16:00 - 16:15
16:15 - 16:30
16:30 - 16:45
Færni og jafnvægi 5
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi Seagal
Salur B
Færni og jafnvægi 5
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi Seagal
Salur B
16:45 - 17:00
17:00 - 17:15
17:15 - 17:30

þriðjudagur

fimmtudagur

mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
10:30 - 10:45
Heilsugrunnur
10:30
11:30
Leiðbeinandi: Ágústa
Heilsugrunnur
10:30
11:30
Leiðbeinandi: Erla
Heilsugrunnur
10:30
11:30
Leiðbeinandi: Erla
10:45 - 11:00
11:00 - 11:15
11:15 - 11:30
11:30 - 11:45
11:45 - 12:00
12:00 - 12:15
12:15 - 12:30
12:30 - 12:45
12:45 - 13:00
13:00 - 13:15
13:15 - 13:30
13:30 - 13:45
13:45 - 14:00
14:00 - 14:15
14:15 - 14:30
14:30 - 14:45
14:45 - 15:00
15:00 - 15:15
15:15 - 15:30
15:30 - 15:45
15:45 - 16:00
16:00 - 16:15
16:15 - 16:30
16:30 - 16:45
Heilsugrunnur
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Valgerður
Heilsugrunnur
16:30
17:30
Leiðbeinandi: Erla
16:45 - 17:00
17:00 - 17:15
17:15 - 17:30

mánudagur

miðvikudagur

fimmtudagur

föstudagur

mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
09:30 - 09:45
Hjarta- og lungnahópur 1
09:30
10:30
Leiðbeinandi: Auður Ólafsdóttir
Salur A
Hjarta- og lungnahópur 1
09:30
10:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur A
09:45 - 10:00
10:00 - 10:15
10:15 - 10:30
10:30 - 10:45
10:45 - 11:00
11:00 - 11:15
11:15 - 11:30
11:30 - 11:45
Hjarta- og lungnahópur 2
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Auður Ólafsdóttir
Salur A
Hjarta- og lungnahópur 3
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur B
Hjarta- og lungnahópur 2
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur A
Hjarta- og lungnahópur 3
11:30
12:30
Leiðbeinandi: Birna
Salur B
11:45 - 12:00
12:00 - 12:15
12:15 - 12:30

mánudagur

þriðjudagur

fimmtudagur

föstudagur

mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
13:00 - 13:15
MS hópur 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi
Salur B
MS hópur 1
13:00
14:00
Leiðbeinandi: María
Salur B
13:15 - 13:30
13:30 - 13:45
MS hópur 1
13:30
14:30
Leiðbeinandi: Belinda
Salur B
13:45 - 14:00
14:00 - 14:15
MS hópur 2
14:00
15:00
Leiðbeinandi: Sigurður Sölvi
Salur A
14:15 - 14:30
14:30 - 14:45
MS hópur 2
14:30
15:30
Leiðbeinandi: Belinda
Salur B
14:45 - 15:00
15:00 - 15:15
15:15 - 15:30

mánudagur

  • MS hópur 1
    13:30 - 14:30
  • MS hópur 2
    14:30 - 15:30

miðvikudagur

  • MS hópur 1
    13:00 - 14:00

fimmtudagur

  • MS hópur 2
    14:00 - 15:00

föstudagur

  • MS hópur 1
    13:00 - 14:00
mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
10:30 - 10:45
Mömmuform
10:30
11:25
Leiðbeinandi: Matja
Salur A
Mömmuform
10:30
11:25
Leiðbeinandi: Matja
Salur A
10:45 - 11:00
11:00 - 11:15
11:15 - 11:30
11:30 - 11:45
11:45 - 12:00
12:00 - 12:15
12:15 - 12:30
12:30 - 12:45
Mömmuform
12:30
13:30
Leiðbeinandi: Herdís
Salur A
Mömmuform
12:30
13:30
Leiðbeinandi: Herdís
Salur A
12:45 - 13:00
13:00 - 13:15
13:15 - 13:30

mánudagur

þriðjudagur

miðvikudagur

fimmtudagur

mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
16:30 - 16:45
Vefjagigtarjóga
16:30
17:30
Kennari: Ásta Bárðardóttir
Salur A
Vefjagigtarjóga
16:30
17:30
Kennari: Ásta Bárðardóttir
Salur A
16:45 - 17:00
17:00 - 17:15
17:15 - 17:30
17:30 - 17:45
Jóga - framhald
17:30
18:30
Leiðbeinandi: Ásta Bárðardóttir
Salur A
Jóga - framhald
17:30
18:30
Leiðbeinandi: Ásta Bárðardóttir
Salur A
17:45 - 18:00
18:00 - 18:15
18:15 - 18:30
18:30 - 18:45
Jóga - byrjendur
18:30
19:30
Kennari: Ásta Bárðardóttir
Salur A
18:45 - 19:00
19:00 - 19:15
19:15 - 19:30

mánudagur

miðvikudagur

mánudagur þriðjudagur miðvikudagur fimmtudagur föstudagur
09:00 - 09:15
Þraut - Heilsugrunnur
09:00
10:00
Leiðbeinandi Arnar
Salur B
Þraut - leikfimi og slökun
09:00
10:30
Leiðbeinandi: Sigrún
Salur A
09:15 - 09:30
09:30 - 09:45
09:45 - 10:00
10:00 - 10:15
Þraut - Heilsugrunnur
10:00
11:00
Leiðbeinandi: Arnar
Salur B
10:15 - 10:30
10:30 - 10:45
10:45 - 11:00

mánudagur

föstudagur

  • Þraut - leikfimi og slökun
    09:00 - 10:30
No events available!